Mkulazi Holding Company Limited (MHCL)

Tunajenga mustakabali wa sekta ya sukari nchini Tanzania.

MHCL ilianzishwa tarehe 6 Septemba 2016 na inamilikiwa kwa pamoja na National Social Security Fund (NSSF) na Prison Corporation Sole (PCS) kwa hisa za 96% na 4% mtawalia.

Safari yetu katika kilimo na viwanda.

Shughuli kuu ya kampuni ni kuzalisha sukari bora na mazao mengine yanayotokana nayo kama vile bio-ethanol, particle boards na pulp.

MHCL inatekeleza mradi wa sukari katika Shamba la Mbigiri wilayani Kilosa, mkoa wa Morogoro, ikiwa na lengo la kuzalisha tani 50,000 za sukari kwa mwaka mara itakapofikia uwezo kamili wa uendeshaji.

50,000 MT Lengo la uzalishaji wa sukari kwa mwaka katika uwezo kamili wa uendeshaji.
15 MW Uzalishaji wa umeme: MW 8 kwa matumizi ya ndani na MW 7 kwenda gridi ya taifa.

Dira

Kuwa kampuni ya sukari yenye ufanisi na iliyojumuishwa katika Afrika Mashariki inayokubalika katika maeneo inayofanyia kazi.

Dhima

Kuzalisha na kusambaza sukari ya kahawia na iliyosafishwa pamoja na mazao mengine yanayohusiana nayo kwa ubora, mfululizo na ufanisi katika masoko ya ndani na kikanda.

Majukumu Makuu

Kilimo cha kibiashara cha aina mbalimbali za miwa

Uzalishaji wa sukari ya matumizi ya nyumbani na viwandani

Uzalishaji wa pombe na ethanoli

Uuzaji wa sukari na mazao-tokana yanayohusiana

Uzalishaji wa umeme

Ungependa kushirikiana nasi?

Wasiliana na timu yetu kuhusu bidhaa, kiasi, usafirishaji au fursa za uwekezaji.